Aspirin pH8 500mg giảm đau, kháng viêm, hạ sốt (20 vỉ x 10 viên)

Công dụng

Giảm đau, điều trị triệu chứng cảm thông thường

Hoạt chất

Acid Acetylsalicylic

Đối tượng sử dụng

Người lớn, trẻ em trên 12 tuổi

Thương hiệu

Mekophar (Việt Nam)

Nhà sản xuất

Hóa – Dược phẩm Mekophar

Nơi sản xuất

Việt Nam

Dạng bào chế

Viên nén bao phim tan trong ruột

Cách đóng gói

20 vỉ x 10 viên

Thuốc cần kê toa

Không

Hạn dùng

24 tháng kể từ ngày sản xuất

Số đăng kí

VD-34020-20

Tư vấn miễn phí qua Zalo: