Acetylcystein Imexpharm 200mg hỗ trợ trị bệnh lý hô hấp có đờm (10 vỉ x 10 viên)

Công dụng

Tiêu chất nhầy, trị bệnh lý hô hấp có đờm nhầy quánh

Hoạt chất

Acetylcystein

Thương hiệu

Imexpharm (Việt Nam)

Nhà sản xuất

Imexpharm

Nơi sản xuất

Việt Nam

Dạng bào chế

Viên nang cứng

Cách đóng gói

10 vỉ x 10 viên

Thuốc cần kê toa

Không

Hạn dùng

24 tháng kể từ ngày sản xuất

Số đăng kí

VD-23568-15

Tư vấn miễn phí qua Zalo: