Clorpheniramin Khapharco 4mg trị viêm mũi dị ứng (10 vỉ x 20 viên)

Công dụngĐiều trị triệu chứng: viêm mũi dị ứng theo mùa và quanh năm, mày đay
Hoạt chấtClorpheniramin maleat
Đối tượng sử dụngNgười lớn và trẻ em từ 6 tuổi trở lên
Thương hiệuKhapharco (Việt Nam)
Nhà sản xuấtDược Phẩm Khánh Hòa
Nơi sản xuấtViệt Nam
Dạng bào chếViên nén
Cách đóng gói10 vỉ x 20 viên
Thuốc cần kê toaKhông
Hạn dùng36 tháng kể từ ngày sản xuất
Số đăng kíVD-32848-19

Gọi đặt mua: 0917 857 147 (Tư vấn miễn phí)