Hỗn dịch uống A.T Ibuprofen Syrup giảm đau, kháng viêm (30 ống x 5ml)

Công dụng

Chống viêm, giảm đau từ nhẹ đến vừa trong viêm khớp, hạ sốt ở trẻ em

Hoạt chất

Ibuprofen

Đối tượng sử dụng

Trẻ em ≥ 3 tháng tuổi, cân nặng > 5 kg

Thương hiệu

An Thiên Pharma (Việt Nam)

Nhà sản xuất

Dược phẩm An Thiên

Nơi sản xuất

Việt Nam

Dạng bào chế

Hỗn dịch uống

Cách đóng gói

30 ống x 5ml

Thuốc cần kê toa

Không

Hạn dùng

24 tháng kể từ ngày sản xuất

Số đăng kí

VD-25631-16

Tư vấn miễn phí qua Zalo: