Hỗn dịch uống A.T Ibuprofen Syrup giảm đau, kháng viêm (30 ống x 5ml)

Công dụngChống viêm, giảm đau từ nhẹ đến vừa trong viêm khớp, hạ sốt ở trẻ em
Hoạt chấtIbuprofen
Đối tượng sử dụngTrẻ em ≥ 3 tháng tuổi, cân nặng > 5 kg
Thương hiệuAn Thiên Pharma (Việt Nam)
Nhà sản xuấtDược phẩm An Thiên
Nơi sản xuấtViệt Nam
Dạng bào chếHỗn dịch uống
Cách đóng gói30 ống x 5ml
Thuốc cần kê toaKhông
Hạn dùng24 tháng kể từ ngày sản xuất
Số đăng kíVD-25631-16

Gọi đặt mua: 0917 857 147 (Tư vấn miễn phí)